ORODHA YA MIRADI INAYOENDELEA KUTEKELEZWA 
	SN
	MRADI
	FEDHA

	1.
	Kuwezesha ujenzi wa nyumba ya Mkurugenzi Mtendaji 
	150,000,000.00

	2.
	Kuwezesha ujenzi wa Hospitali ya Wilaya
	750,000,000.00

	3.
	Kuwezesha ujenzi Bwalo Sekondari ya Kazaroho
	50,000,000.00

	4.
	Ujenzi wa madarasa matano (5) Shule Kongwe ya Mwangaza
	100,000,000.00

	5.
	Ujenzi wa madarasa matano (5) Shule Kongwe ya Mwangaza
	100,000,000.00

	6.
	Ujenzi wa Shule Mpya ya Sekondari ya Usimba
	603,890,562.00

	7.
	Ujenzi wa Shule Mpya ya Sekondari ya Nhwande
	603,890,562.00

	8.
	Ujenzi wa Bweni la Wasichana Shule ya Sekondari Mkindo
	136,000,000.00

	9.
	Ujenzi wa Shule Mpya ya Sekondari ya Sasu
	603,890,562

	10.
	Ujenzi wa Shule Mpya ya Sekondari ya Wasichana
	3,000,000,000.00

	11.
	Ujenzi wa nyumba ya walimu (two in one) Shule ya Sekondari Usenye
	110,000,000.00

	12.
	Ujenzi wa nyumba ya walimu (two in one) Shule ya Sekondari Konanne
	110,000,000.00

	13.
	Ujenzi wa Mabweni mawili (2), Vyumba saba (7) vya madarasa, matundu 11 ya vyoo na Katika Shule ya Sekondari Kaliua
	478,200,000.00

	14.
	Ujenzi wa Mabweni mawili (2), Vyumba sita (6) vya madarasa, matundu 10 ya vyoo na Katika Shule ya Sekondari Kashishi
	450,000,000.00

	JUMLA
	7,245,871,686.00



