ORODHA YA MIRADI ILIYOKAMILIKA KUANZIA 2022/23 MPAKA 2023/24
	SN
	MRADI
	FEDHA

	1.
	Kuwezesha uchimbaji wa kisima katika kituo cha Afya Usinge


	20,000,000.00

	2.
	Kuwezesha ujenzi wa choo katika kituo cha Afya Igagala


	7,500,000.00

	3.
	Kuwezesha ujenzi wa kituo cha Afya Igagala


	       87,849,020.70 



	4.
	Kuwezesha ujenzi wa Kituo cha Afya Ilege


	     250,000,000.00 



	5.
	Kuwezesha ujenzi wa Kituo cha Afya Uyowa


	       34,858,519.94 



	6
	Kuwezesha ukarabati wa Zahanati ya Makonge


	       22,724,000.00 



	7
	Kuwezesha ujenzi wa Madarasa mawili (2) na Ofisi moja (1) katika Shule ya Msingi Usinge


	       50,000,000.00 



	8
	Kuwezesha ukamilishaji wa zahanati ya Limbula


	       15,000,000.00 



	9
	Kuwezesha ukamilishaji wa nyumba ya Mganga Zahanati ya Zugimulole


	       10,000,000.00 



	10
	Kuwezesha ukamilishaji wa Zahanati katika Kijiji cha Ugansa


	50,000,000.00



	11
	Kuwezesha ujenzi wa matundu ya vyoo katika Kituo Shikizi cha Ukasi
	11,000,000.00

	12
	Kuwezesha ujenzi wa matundu ya vyoo katika Kituo Shikizi cha Kange
	11,000,000.00

	13
	Kuwezesha ujenzi wa vyoo Kituo Shikizi Siyanza
	11,000,000.00

	14
	Kuwezesha ujenzi wa matundu ya vyoo katika Kituo Shikizi cha Kalole
	11,000,000.00

	15
	Kuwezesha ujenzi wa matundu ya vyoo katika Kituo Shikizi cha Busubi
	11,000,000.00

	16
	Kuwezesha ujenzi wa matundu ya vyoo katika Kituo Shikizi cha Ibapa
	11,000,000.00

	17
	Kuwezesha ujenzi wa matundu ya vyoo katika Kituo Shikizi cha Umoja
	11,000,000.00

	18
	Kuwezesha ujenzi wa matundu ya vyoo katika Kituo Shikizi cha Mlimani
	11,000,000.00

	19
	Kuwezesha ujenzi wa matundu ya vyoo katika Kituo Shikizi cha Ibumba
	11,000,000.00

	20
	Kuwezesha ujenzi wa matundu ya vyoo katika Kituo Shikizi cha Ngurwe
	11,000,000.00

	21
	Kuwezesha ujenzi wa matundu ya vyoo katika Kituo Shikizi cha Magomeni
	11,000,000.00

	22
	Kuwezesha ujenzi wa matundu ya vyoo katika Kituo Shikizi cha Kayenze
	11,000,000.00

	23
	Kuwezesha ujenzi wa matundu ya vyoo katika Kituo Shikizi cha Katunguru
	11,000,000.00

	24
	Kuwezesha ujenzi wa matundu ya vyoo katika Kituo Shikizi cha Mpongolo
	11,000,000.00

	25
	Kuwezesha ujenzi wa matundu ya vyoo katika Kituo Shikizi cha Itumbo
	11,000,000.00

	26
	Kuwezesha ujenzi wa matundu ya vyoo katika Kituo Shikizi cha Iyogelo
	11,000,000.00

	27
	Kuwezesha ujenzi wa matundu ya vyoo katika Kituo Shikizi cha Furaha
	11,000,000.00

	28
	Kuwezesha ujenzi wa matundu ya vyoo katika Kituo Shikizi cha Ishokelashuka
	11,000,000.00

	29
	Kuwezesha ujenzi wa matundu ya vyoo katika Kituo Shikizi cha Muungano
	11,000,000.00

	30
	Kuwezesha ujenzi wa matundu ya vyoo katika Kituo Shikizi cha Taragwe
	11,000,000.00

	31
	Ukamilishaji wa chumba kimoja (1) cha darasa katika Shule ya Msingi Kabanga
	12,500,000.00

	32
	Ukamilishaji wa chumba kimoja (1) cha darasa katika Shule ya Msingi Kadutu
	12,500,000.00

	33
	Ukamilishaji wa chumba kimoja (1) cha darasa katika Shule ya Msingi Kagera
	12,500,000.00

	34
	Ukamilishaji wa chumba kimoja (1) cha darasa katika Shule ya Msingi Keza
	12,500,000.00

	35
	Ukamilishaji wa chumba kimoja (1) cha darasa katika Shule ya Msingi Luyembe
	12,500,000.00

	40
	Ukamilishaji wa chumba kimoja (1) cha darasa katika Shule ya Msingi Maboha (mitimitano).
	25,000,000.00

	41
	Ukamilishaji wa chumba kimoja (1) cha darasa katika Shule ya Msingi Makubi
	12,500,000.00

	42
	Ukamilishaji wa chumba kimoja (1) cha darasa katika Shule ya Msingi Mkuyuni
	12,500,000.00

	43
	Ukamilishaji wa chumba kimoja (1) cha darasa katika Shule ya Msingi Mtapenda
	12,500,000.00

	44
	Ukamilishaji wa chumba kimoja (1) cha darasa katika Shule ya Msingi Nhwande
	12,500,000.00

	45
	Ukamilishaji wa chumba kimoja (1) cha darasa katika Shule ya Msingi Sasu
	12,500,000.00

	46
	Ukamilishaji wa chumba kimoja (1) cha darasa katika Shule ya Msingi Ukumbisiganga
	12,500,000.00

	47
	Ukamilishaji wa chumba kimoja (1) cha darasa katika Shule ya Msingi Upele
	12,500,000.00

	48
	Ukamilishaji wa chumba kimoja (1) cha darasa katika Shule ya Msingi Uyowa
	12,500,000.00

	49
	Ukamilishaji wa nyumba moja (1) ya Mwalimu Shule ya Msingi Iyombo
	25,000,000.00

	50
	Ukamilishaji wa nyumba moja (1) ya Mwalimu Shule ya Msingi Luganjo
	25,000,000.00

	51
	Ukamilishaji wa nyumba moja (1) ya Mwalimu Shule ya Msingi Mkiligi
	25,000,000.00

	52
	Ukamilishaji wa nyumba moja (1) ya Mwalimu Shule ya Msingi Mpilipili
	25,000,000.00

	53
	Ukamilishaji wa nyumba moja (1) ya Mwalimu Shule ya Msingi Mwahalaja
	25,000,000.00

	54
	Ukamilishaji wa nyumba moja (1) ya Mwalimu Shule ya Msingi Mwongozo
	25,000,000.00

	55
	Ukamilishaji wa nyumba moja (1) ya Mwalimu Shule ya Msingi Nhanga
	25,000,000.00

	56
	Ukamilishaji wa nyumba moja (1) ya Mwalimu Shule ya Msingi Songambele
	25,000,000.00

	57
	Kuwezesha ujenzi wa Shule Mpya ya Msingi Mwongozo


	     250,000,000.00 



	58
	Kuwezesha ujenzi wa zahanati ya Wachawaseme


	     179,015,835.16 



	59
	Ujenzi wa chumba kimoja cha darasa la TRC shule ya msingi Milambo.


	       20,000,000.00 



	60
	Ujenzi wa chumba kimoja cha darasa la TRC Shule ya Msingi Kaliua
	20,000,000.00

	60
	Ujenzi wa madarasa mawili (2) ya elimu ya awali na mfano Shule ya Msingi Mnange


	       57,864,000.00 



	61
	Ujenzi wa matundu 13 katika shule ya msingi Mkiligi.
	       41,125,128.76 

	62
	Ujenzi wa matundu 12 katika shule ya msingi Ichemba.
	       38,675,128.76 

	63
	Kuwezesha ujenzi wa vyumba sita (6) vya madarasa katika Shule ya Sekondari ya Dkt. John Pombe Magufuli
	     120,000,000.00 

	64
	Kuwezesha ujenzi wa vyumba viwili (2) vya madarasa katika Shule ya Sekondari ya Igagala
	       40,000,000.00 

	65
	Kuwezesha ujenzi wa vyumba nane (8) vya madarasa katika Shule ya Sekondari Igwisi
	     160,000,000.00 

	66
	Kuwezesha ujenzi wa vyumba vinne (4) vya madarasa katika Shule ya Sekondari Ilege
	       80,000,000.00 

	67
	Kuwezesha ujenzi wa vyumba vinne (4) vya madarasa katika Shule ya Sekondari Kaliua 
	       80,000,000.00 

	68
	Kuwezesha ujenzi wa vyumba vitano (5) vya madarasa katika Shule ya Sekondari Kanindo
	     100,000,000.00 

	69
	Kuwezesha ujenzi wa vyumba sita (6) vya madarasa katika Shule ya Sekondari Kapuya
	     120,000,000.00 

	70
	Kuwezesha ujenzi wa vyumba vinne (4) vya madarasa katika Shule ya Sekondari Kashishi
	       80,000,000.00 

	71
	Kuwezesha ujenzi wa vyumba vitano (5) vya madarasa katika Shule ya Sekondari Kazaroho
	     100,000,000.00 

	72
	Kuwezesha ujenzi wa vyumba sita (6) vya madarasa katika Shule ya Sekondari Mkindo
	     120,000,000.00 

	73
	Kuwezesha ujenzi wa vyumba sita (6) vya madarasa katika Shule ya Sekondari Mwongozo
	     120,000,000.00 

	74
	Kuwezesha ujenzi wa vyumba sita (6) vya madarasa katika Shule ya Sekondari Seleli
	     120,000,000.00 

	75
	Kuwezesha ujenzi wa chumba kimoja (1) cha darasa katika Shule ya Sekondari Silambo
	       20,000,000.00 

	76
	Kuwezesha ujenzi wa vyumba vitano (5) vya madarasa katika Shule ya Sekondari Ugunga
	     100,000,000.00 

	77
	Kuwezesha ujenzi wa vyumba vitano (5) vya madarasa katika Shule ya Sekondari Ukumbisiganga
	     100,000,000.00 

	78
	Kuwezesha ujenzi wa vyumba vitano (5) vya madarasa katika Shule ya Sekondari Ulyankulu
	     100,000,000.00 

	79
	Kuwezesha ujenzi wa vyumba vitano (5) vya madarasa katika Shule ya Sekondari Isike
	     100,000,000.00 

	80
	Kuwezesha ujenzi wa vyumba vinne (4) vya madarasa katika Shule ya Sekondari Ushokola
	       80,000,000.00 

	81
	Kuwezesha ujenzi wa vyumba saba (7) vya madarasa katika Shule ya Sekondari Usinge
	     140,000,000.00 

	82
	Kuwezesha ujenzi wa vyumba vitano (5) vya madarasa katika Shule ya Sekondari Uyowa
	     100,000,000.00 

	83
	Kuwezesha ujenzi wa vyumba sita (6) vya madarasa katika Shule ya Sekondari Zugimlole
	     120,000,000.00 

	84.
	Ujenzi wa nyumba ya mwalimu Shule ya Msingi Dkt. Msonde
	110,000,000.00

	85
	Ujenzi wa Shule Mpya ya Msingi yenye Mikondo Miwili Mpandamlowoka
	561,100,000.00

	86
	Ujenzi wa Madarasa na Matundu ya Vyoo Shule ya Msingi Wachawaseme
	163,000,000.00

	87
	Ujenzi wa Shule yenye Mikondo Miwili Mnange
	561,100,000.00

	88
	Ujenzi wa Shule Mpya ya Msingi yenye Mkondo Mmoja Usimba
	361,500,000.00

	89
	Ujenzi wa Madarasa na Matundu ya Vyoo Shule ya Msingi Upele
	91,200,000.00

	90
	Ujenzi wa Madarasa na Matundu ya Vyoo Shule ya Msingi Ipeja
	110,600,000.00

	91
	Ujenzi wa Madarasa na Matundu ya Vyoo Shule ya Msingi Milambo
	117,200,000.00


