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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Kaliua anapenda kuwatangazia
Watanzania wote wenye sifa zilizoainishwa hapa chini na @mbao wapo tayari
kufanya kazi katika Halmasahauri ya Wilaya Kaliua kuleta maombi yao ya kazi.
Nafasi hizo ni kwa watanzania wote.

1. MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA 11l - NAFASI 20
Sifa za Mwombaji
l. - Awe amefaulu elimu ya kidato cha nne IV au kidato cha sita VI

. Awe amefuzu mafunzo ya Astashahada Cheti NTA level 5 katika fani za
Utawala, Sheria, Elimu ya jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya

Jamii au sayansi ya Jamii katika chuo chochote kinachotambulika na
serikali.

|. Mratibu wa utekelezaji wa Sera na Sheria zinazotekelezwa na

IV, Kusimamia ukusanyaji wa mapato ya Halmashauri na kutunza
kumbukumbu za walipa kosdi wote.

VI.  Kuwajibika kwa Mtendaji wa Kata.
VIl Kuwa Katibu wa Kamati za Kijjji.

VIl Mtendaji Mkuu wa Kijiji.



Mshahara

2. KATIBU MAHSUSI DARAJA IIl - NAFASI 2
Sifa za Mwombaji:

V.

VI.

VII.

Awe amefaulu elimu ya kidato cha nne IV.

Awe amehudhuria mafunzo ya Uhazili na kufaulu Mtihani wa hatua ya
tatu.

Awe amefaulu somo la Hati Mkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno
80 kwa dakika moja.

Awe amepata mafunzo ya Kompyuta katika chuo kinachotambulika na
serikali na kupata cheti katika Programu za Windows, Microsoft Office,
Internet, Email na Publisher.

na majukumu ya Katibu Mahsusi Daraja IlI

Kusaidia kupokea wageni na kuwasahili shida zao na kuwaelekeza
sehemu wanazoweza kushughulikiwa.

Kusaidia kutunza taarifa /kumbukumbu za matukio, miadi,wageni, tarehe
za vikao, safari za Mkuu wake na ratiba za kazi zingine zilizopangwa
kutekelezwa katika Ofisi anayofanyia kazi na kumuarifu Mkuu wake kwa
wakati anaohitajika.

Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi
wake wa kazi na pia kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa
amepewa na wasaidizi hao.

Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida.

Kusaidia kutafuta na kumpa na kumpa Mkuu wake majalada, nyaraka
au kitu chochote kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo Ofisini.
Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa Maafisa walio katika
sehemu alipo na kukusanya kuyatunza na kuyarudisha sehemu husika.
Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa anapangiwa na Msimamizi wake
wa kazi.

Mshahara
Cheo cha Katibu Mahsusi Il kina ngazi ya Mshahara wa TGS ‘B’

3. DEREVA DARAJA Il - NAFASI 5

Sifa za Mwombaji:

V.

Awe amefaulu elimu ya kidato cha nne IV.

Awe na leseni daraja E au C1 ya uendeshaji wa magari ambayo
amefanyia kazi kwa muda usiopungua mwaka mmoja (1) bila
kusababisha ajali.

Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji wa magari (Basic
Driving Course) yanayotolewa na Chuo cha Ufundi Stadi (VETA) au
chuo kingine kinachotambuliwa na serikali.

Wenye cheti cha majaribio ya Ufundi Daraja Il watafikiliwa kwanza.

Kazi na majukumu ya Dereva Daraja la Il



Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa
gari.

Kuwapeleka watumishi katika maeneo mbalimbali kwenye safari ya
kikazi

Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari.

IV. Kukusanya na kusambaza nyaraka.
V. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari (Log
book).
VI. Kufanya usafi wa gari na
VIl. Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na msimamizi wake wa
kazi.
Mshahara

Cheo cha Dereva Daraja Il kina ngazi ya mshahara wa TGS ‘B'.

4. MASHARTI YA JUMLA

Mwombaji awe Mtanzania mwenye umri usiopungua miaka 18 na
usiozidi miaka 45

Mwombaiji aambatanishe cheti cha kuzaliwa

Mwombaji ambaye ni Mtumishi wa Umma apitishe barua yake ya
maombi kwa Mwajiri wake.

Mwombaji aambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (CV)
Maombi yaambatanishwe na nakala za vyeti Elimu na Taaluma kutoka
vyuo vinavyotambuliwa na serikali.

Testmonials Provisional result, statement of result, Basic technician
certificate nk. Hazikubaliki

Waombaiji wote ambao wamesoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao
vimefanyiwa ulinganishi na TCU au NACTE.

Uwasilishaji wa taarifa za sifa za kugushi ni kosa la jinai hivyo wahusika
watachukuliwa hatua za kisheria.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 09/06/2022 saa 9:30 Alasiri.

Barua zote zitumwe kwa njia ya posta au kwa kuleta Ofisini kwa kutumia
anwani iliyopo hapo chini.

Halmashauri ya Wilaya ya Kaliua,

1

BARABARA YA BOMA,

S.L.P 83,

Kaliua,

45782 Kaliua - Tabora
Tangazo hili linapatika pia katika tovuti ya Halmashauri www.kaliuadc.go.tz na
tovuti ya Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma.
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