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Barabara ya Kaliua/ Ulindwanoni

Namba ya Zabuni LGA/ 148/2018/2019/ NCS/01 18/05/2018

TANGAZO LA ZABUNI YA KUTOA HUDUMA YA USAFI WA
MAZINGIRA KATIKA MJI WA KALIUA NA USHOKOLA

L

Halmashauri ya Wilaya ya Kaliua imetenga fedha kwa ajili
ya uendeshaji wa HUDUMA YA USAFI WA MAZINGIRA katika
mwaka wa fedha 2018/2019. Inakusudiwa kuwa sehemu ya
fedha hizo zitatumika kugharimia malipo halali chini ya
mkataba ambao unatolewa katika Mwaliko huu wa Zabuni.

. Unakaribishwa kununua nyaraka za Zabuni kwa ajili ya

utekelezaji wa kazi kama ilivyoelezwa kwenye Maelezo ya
Mahitaji na Bei kama ilivyofafanuliwa katika Sehemu ya 1.

. Zabuni zote ziwe na nakala halisi (original) na nakala mbili

(Copy) zinazofanana, zilizojazwa kwa usahihi na zilizowekwa
kwenye bahasha isiyo na maandishi juu na kuandikwa
“Zabuni Na.LGA/148/2018/2019/NCS/01 KUTOA HUDUMA
YA USAFI WA MAZINGIRA KATIKA MJI WA KALIUA NA
USHOKOLA.

Maombi ya Zabuni hii yapelekwe kwa Katibu wa Bodi ya
Zabuni ya HALMASHAURI YA WILAYA YA KALIUA S.L.P 83
KALIUA.

. Ada ya maombi ni shilingi 30,000 ambayo italipwa kupitia

benki akaunti namba 513 10003838 NMB Tawi la Urambo,
jina la akaunti ni KDC OWN SOURCE.

Siku ya mwisho ya kuwasilisha Maombi haya ni Tarehe
01/06/2018 kabla ya saa 4.30 Asubuhi. Zabuni
zitafunguliwa hadharani, mbele ya wawakilishi wa wazabuni
watakaoamua kuhudhuria katika ufunguaji wa zabuni katika
UKUMBI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KALIUA.

. Zabuni zitakazochélewa, sehemu ya Zabuni, Zabuni za

kielektroniki, na Zabuni zisizofunguliwa katika tukio la



ufunguaji Zabuni, kwa hali yoyote ile Zabuni hizo
hazitakubaliwa kwa tathmini.

MASHARTI YA MWOMBAJI WA MZABUNI

1.

2.

Kufanya usafi wa mji wa Kaliua na Ushokola.

Kukusanya Uchafu uliorundikwa kwenye vituo saba (7) vya
kukusanyia taka vilivyosambazwa kwenye mji wa Kaliua na
Ushokola kwenda kutupa kwenye dampo lililopendekezwa.

. Kuhakikisha taka zote zinawekwa kwenya madampo ili

zisiweze kusambaa ovyo mitaani.

. Kuokota taka zote zilizosambaa umbali wa mita hamsini (50)

kutoka katika eneo la kukusanyia taka.

. Kuokota na kuzibua mitaro yote, kuifanyia usafi pamoja na

uchafu wote unaozagaa kwenye hifadhi ya Barabara.

. Kuleta orodha ya wafanyakazi wasiopungua kumi (10) ofisi ya

Mkurugenzi mtendaji Wilaya kwa ajili ya utambuzi kabla ya
Kuanza kazi pamoja.

. Kuajiri wafanyakazi walio na uwezo na wanaomudu kufanya

kazi kwa kiwango kinachoridhisha pamoja na kuhakikisha
wanapewa vitendea kazi wakati wote wanapokuwa kazini.

. Wakati wa kuzoa taka gari la kubebea taka liwekwe wavu wa

kuzuia taka zisipeperushwe na upepo na kuchafua maeneo
mengine.

. Kuhakikisha shughuli anazofanya haziharibu miundombinu

na mazingira yaliyo ndani ya mji wa Kaliua na Ushokola.

10. Kulipa gharama za leseni ya biashara kabla ya kuanza
kufanya kazi kwa mujibu wa Sheria Ndogo za Ushuru wa
Huduma za halmashauri ya Wilaya ya Kaliua.
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