



HALMASHAURI YA WILAYA YA KALIUA

S.L.P. 83, KALIUA, Simu Na: 0736 204 192,
Nukushi: 0732 988 451, Barua pepe: ded@kaliuadc.go.tz,
Tovuti: www.kaliuadc.go.tz

KDC/M.2/Vol.II/0056/28

14/11/2017

TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KALIUA ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA WILAYA YA KALIUA KWAMBA, ANAUZA VIWANJA KWA AJILI YA MAKAZI NA NYUMBA ZA KUABUDIA KWA BEI NZURI KABISA. VIWANJA HIVYO VIPO JIRANI NA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KALIUA.

KWA YEYOTE ATAKAYEHITAJI KIWANJA/VIWANJA ANAOMBWA AFIKE OFISI ZA ARDHI WILAYA YA KALIUA KWA AJILI YA KUANDALIWA HATI YA MALIPO YA KIWANJA/VIWANJA.

PP *John M. Pima*

John M. Pima

MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA YA KALIUA