



HALMASHAURI YA WILAYA YA KALIUA

S.L. P 83, KALIUA, Simu Na: 0736 204 192,
Nukushi: 0732 988 451, Barua pepe: ded@kaliuadc.go.tz,
Tovuti: www.kaliuadc.go.tz

KDC/M.2/VOL.II/0056/46

14/05/2018

YAH: TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Rejea usaili wa nafasi za kazi ya **Mtendaji wa Kijiji III** uliofanyika kwenye Ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Kaliua tarehe 14/05/2018.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Kaliua anapenda kuwatangazia wafuatao kuwa wamefaulu usaili tajwa hapo juu, hivyo wanatakiwa kuripoti Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W) kwa ajili ya kupangiwa kazi ndani ya siku kumi na nne(14) tangu kutolewa kwa tangazo hili.

Aidha kila muombaji aliyefaulu usaili kupitia tangazo hili anatakiwa kufika akiwa na vitu vifuatavyo:-

- i. Vyeti halisi (Original Certificate) na nakala (photocopy) vya sekondari
- ii. Vyeti halisi na nakala (photocopy) vya chuo alichosoma
- iii. Cheti cha kuzaliwa
- iv. Picha moja ya hivi karibuni "Passport size"

Tangazo hili linapatikana katika Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Kaliua ambayo ni; www.kaliuadc.go.tz.

WATENDAJI WA VIJIJI III

NA.	JINA KAMILI
1	BORA KAOMBWE
2	ISSA BAROBEGWA
3	SADAH HUSSEIN MBARUKU



Dkt. John M. Pima

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YAWILAYA
KALIUA**

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KALIUA