



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA KALIUA

Simu: +255262965679, +255262965676, +255622225618
Barua pepe: ded@kaliuadc.go.tz
Tovuti: www.kaliuadc.go.tz

S. L. P 83
Kaliua Tabora

KDC/M1/0033/2

14/04/2021

**TANGAZO LA NAFASI YA MWENYEKITI WA BODI YA
AJIRA YA HALMASHAURI**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kaliua anapenda kuwataarifu Wananchi wote wakazi wa Kaliua wenye sifa kuomba na kuwasilisha maombi yao ya nafasi ya Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira ya Halmashauri.

2. SIFA ZA MWOMBAJI

- i. Awe mkazi wa Halmashauri ya Wilaya ya Kaliua
- ii. Awe na umri kuanzia miaka 45 na kuendelea
- iii. Awe na taaluma ya Utawala, Sheria au Uongozi
- iv. Awe Mwadilifu
- v. Awe na uzoefu wa masuala ya uongozi

3. MAJUKUMU

Mwenyekiti wa Vikao vya Bodi ya Ajira ya Halmashauri ya Wilaya ya Kaliua ambayo itatekeleza majukumu yake kwa mujibu wa sheria ya Utumishi wa Umma sura 298, na kanuni zake za mwaka 2003.

Barua za maombi ziwasilishwe pamoja na nyaraka zifuatazo:-

- CV, Vyeti vya Taaluma na Utaalamu na Cheti cha kuzaliwa.

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA KALIUA
S.L.P 83
KALIUA

Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe 28/04/2021 saa 9:30 mchana

J. D. Mwaga

Mkurugenzi Mtendaji Wilaya
HALMASHAURI YA WILAYA YA KALIUA
S. L. P. 83 KALIUA

Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Wilaya) TABORA