



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA KALIUA

Simu: +255262965679, +255262965676, +255622225618
Barua pepe: ded@kaliuadc.go.tz
Tovuti: www.kaliuadc.go.tz

S. L. P 83
Kaliua Tabora

KDC/M.2/VOL.III/0056/17

11/02/2021

YAH: TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Kaliua anapenda kutangaza kuwa **Bw. Octavianus Tungaraza Abdallah** amefaulu usaili wa nafasi za kazi ya **Mtendaji wa Kijiji Daraja la III** uliofanyika kwenye Ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Kaliua tarehe 03/12 – 04/12/2020. Hivyo unatakiwa kuripoti Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ndani ya siku kumi na nne(14) tangu kutolewa kwa tangazo hili.

Aidha unatakiwa kufika ukiwa na vitu vifuatavyo:-

- i. Vyeti halisi (Original Certificate) vya Kidato cha Nne
- ii. Vyeti halisi vya chuo alichosoma
- iii. Vyeti vya matokeo (Original Transcript) ili vihakikiwe na Mwajiri kabla ya kupewa barua ya ajira na ya kupangiwa kituo.
- iv. Vyeti vya kuzaliwa
- v. Picha moja ya hivi karibuni "Passport size"

Tangazo hili linapatikana katika Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Kaliua ambayo ni: www.kaliuadc.go.tz.


J. D. Mwaga

MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA KALIUA
S. L. P. 83
KALIUA**