
*8&,WM 8 YA MUAN NA T&, NIA
OFISI YA RAIS

T &VW &L& ZA WIIKO A NA S ERI K ALI Z&'1'IITAA

w&a* e&w uRt YA wlt&Y&v&K&LltJ&
S i m u : +2ss262965629,+ 2ss26296sl7 6,+2ss62222s619
Barua pepe: ded@kaliuadc.qo.tz
Tovuti : www.kaliuadc.go.tz

s.L.P83
Kaliua Tabora

A:
1.
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TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA MSAIDIZI WA HESABU
DARAJA LA II NA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kaliua anawatangazia
Wananchi wote wenye sifa kuomba nafasi zakazi ya Msaidtziwa Hesabu Daraja
la ll na Mtendaji wa Kuiji Daraja la lll kwa wote wenye sifa kama ifuatavyo:-

MSATDTZT WA HESABU DARAJA LA ll (NAFASI 1)
Sifa za Mwombaji

i. Awe na Elimu ya Kidato cha nne (Form Four) au Sita (Form Six)

ii. Kuajiriwa wenye cheti cha Astashahada ya Uhasibu kutoka Chuo

kinachotambulika na Serikali au Acheti cha ATEC kinachotolewa na

NBAA au sifa nyingine zinazolingana na hizo zinazotambulika na NBAA

Kazi za kufanya
Kuandika na kutunza "register" zinazohusu shughuli za Uhasibu.

Kutunza kumbuku mbu za hesabu
Kupeleka barua/nyaraka za Uhasibu Benki

Kufanya kazi nyingine za fani yake atakazopangiwa na Mkuu wake wa

kazi.

B: MTENDAJI WA KlJlJl DARAJA LA lll (NAFASI 1)

1. Sifa za Mwombaji
Awe na Elimu ya Kidato cha nne (Form Four) au Sita (Form Six) aliyehitimu

mafunzo ya Astashahada/Cheti (NTA LEVEL 5) katika moja ya fani Zifuatazoi
Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na

2.

Barua zote zitumute kwa Mkunryenzi Mtendaji Wilaga)



Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo Dodoma au chuo

chochote kinachotambuliwa na Serikali.

2. Kazi za kufanya
i. Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya kijiji

ii. Kusimamia Ulinzi na Usalama wa raia na mali zao, kuwa Mlinzi wa amani na

msimamiztwa Utawala Bora katika kijiji

iii. Kuratibu na kusimamia upangaji na utekelezali wa mipango ya maendeleo ya

kijiji
iv. Katibu wa mikutano na kamati zote za Halmashauri ya kijiji

v. Kutafsiri na kusimamia Sera,sheria na Taratibu

vi. Kuand aa taarifa za utekelezaj wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha

wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini

na kuong eza uzalishaji mali

vii. Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya kitaalamu katika Kijiji

viii.Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote

na nyarakazakiitli
ix. Mwenyekiti wa kikao cha wataalamu waliopo katika kijiji

x. Kupokea, kusikiliza na kutatua migogoro ya wananchi

xi.Kusimamia utungaji wa sheria ndogo za kijiji

xii. Kusimamia ukusanyaji wa mapato katika kijiji

xiii. Kuandaa na kutunza rejista yawakazi wote wa kijiji

xiv. Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata

3. MASHARTI YA JUMLA
i. Mwombaji awe raia wa Tanzania

ii. Mwombaji awe na umri usiozidi miaka

kosa la jinai au kufungwa jela'

iii. Maombi yote yaambatanishwe na

45 na awe hajawahi kuPatikana na

maelezo binafsi yanayojitosheleza

(Detailed CV).

iv. Maombi yote yaambatanishwe na nakala za vyeti vya taaluma, vyeti vya elimu

(lV au Vl), cheti cha kuzaliwa na picha mbili zarangi za hivi karibuni (passport

size) Ziandikwe jina la mwombaji nyuma.

Testmonials Provisional results "statement of results" hati ya matokeo ya

kidato cha nne na sita HAVITAKUBALIWA.

Waombaji watakaowasilisha taarifa na sifa za kughushi watachukuliwa hatua

za Kisheria.

V.

vt.

Barua zote zifitmttte ktua Mkrtntgenzi MtendajiWilaga)



4. Maombi yatumwe kwa:-

MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA,
s.1.P.83,
KALIUA.

Tarehe ya mwisho ya kupokea maombi ni tareh e 07l1Ol2O2O saa 9.30 mchana.

J. aga
Mkurugenzi Mtendaji Wilaya
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Banuq. zote zihtmtue kuta Mhtrugenzi Mtendaji Wilaga)


